Đề thi tuyển sinh khóa C7

imperius

Trứng gà
lúc đi layoutem mới để ý là ko có C13, em vào lại file pdf hướng dẫn cũng ko thấy nó ở đâu hết trừ dòng chữ C1,C2,C7,C13: electrolytic
capacitor

Nghĩa

Trứng gà
:1cool_byebye:em lỡ tay xóa hay làm gì ý mất cái VCC rùi. bây giờ tìm lại nó ntn ạ???
em tính vẽ lại mà thấy nó to quá chắc không dung được ạ :D :D
hỳ hỳ.... thanks:2cool_burn_joss_stick:

honghiep

Cố Vấn CLB
Staff member
:1cool_byebye:em lỡ tay xóa hay làm gì ý mất cái VCC rùi. bây giờ tìm lại nó ntn ạ???
em tính vẽ lại mà thấy nó to quá chắc không dung được ạ :D :D
hỳ hỳ.... thanks:2cool_burn_joss_stick:
dùng Net Alias (phím tắt N) thay thế cũng được đó

messier

Ban Chủ Nhiệm
Chào bạn, chân số 3 của thạch anh để nối với GND, còn cách đi dây thì nên để đường thạch anh càng ngắn càng tốt (kiểu số 2 được nhưng chỉnh dây đi gọn lại).

nhok 9x

Trứng gà
Ủa mình nộp layout rồi thì sau mấy ngày là có kết quả đúng hay sai vậy? Vì mình đang chờ kết quả để tiến hành in ra, hàn mạch cho kịp ngày ^_^

mafiaWolf

Chủ tịch Hội phụ nữ PIF
Ủa mình nộp layout rồi thì sau mấy ngày là có kết quả đúng hay sai vậy? Vì mình đang chờ kết quả để tiến hành in ra, hàn mạch cho kịp ngày ^_^
Hàn luôn đi bạn :) kẻo không kịp :)... tới bữa nộp test chính thức :D

Nghĩa

Trứng gà
Hàn luôn đi bạn :) kẻo không kịp :)... tới bữa nộp test chính thức :D
các bác làm nhanh vậy:botay: đợi tụi em theo với:2cool_sexy_girl:

Nghĩa

Trứng gà
theo
lỗi này do có các linh kiện trùng tên. Bạn kiểm tra lại R1, D2, J1 rồi đổi tên các linh kiện trùng tên là được
tao cũng đang bị thế :gach

phuong le

Thành Viên PIF
hjc hjc đã nghèo lạ càng thêm nghèo mới mua cái mỏ hàn đc 1 tuần xài đc mấy lần nay tịt ngòi, tưởng nay làm là xong dứt điểm cái mạch đc òi chứ
đúng là ng tính ko bằng trời tính.

mafiaWolf

Chủ tịch Hội phụ nữ PIF
hjc hjc đã nghèo lạ càng thêm nghèo mới mua cái mỏ hàn đc 1 tuần xài đc mấy lần nay tịt ngòi, tưởng nay làm là xong dứt điểm cái mạch đc òi chứ
Bạn mua cái mỏ 20k a'...chữ Nhật trên đó..xài ngon hơn hẳn >"< ..nó dài hơn so với mỏ 18-19k nữa :)

phuong le

Thành Viên PIF
Bạn mua cái mỏ 20k a'...chữ Nhật trên đó..xài ngon hơn hẳn >"< ..nó dài hơn so với mỏ 18-19k nữa :)
trùi cái này 30k á dzậy mới xót xa thay, chắc bị lừa quá hjxhjx, thui mai đầu tư xịn lun cho chắc ăn.
hjhj qua mình cho mượn mỏ hàn về làm nek
cảm ơn bạn!

Kisses Hacker

Art Supporter
Staff member
Mỏ hàn mà tịt ngòi là sao bạn. Dân điện mà sợ gì, tháo banh em nó ra rồi nối dây lại, mấy cái này có gì đâu mà hư :D

tranthienchi

Trứng gà
mọi người mua mỏ hàn loại 30W hay 60W,loại nào xài tốt hơn ,giá bao nhiêu ,được thì cho mình xin địa chỉ luôn ^^ thk all :D