Lễ "bảo vệ tốt nghiệp" lớp C6 + C5 (bổ sung)

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
Chém tí nghe cho nó oách :D, thực chất là buổi báo cáo hoàn tất lớp học PIC của các anh/chị lớp C5 và C6.
Sau buổi báo cáo này, các bạn sẽ được công nhận là Thành viên chính thức.

1. Thời gian:
Bắt đầu: 13h30 - ngày Chủ nhật 29/07/2012
Kết thúc: dự kiến là 21h00

2. Địa điểm:
- Báo cáo tại phòng Chuyên Đề khoa (104B1)

3. Thành phần tham dự:
- Thành phần bị chém: các bạn C5 (chưa tốt nghiệp) + các bạn C6
- Thành phần chặt chém: đại diện các ban ngành đoàn thể (Ban cố vấn, Ban chủ nhiệm, Hội người cao tuổi,...)
- Khán giả: thân mời các bạn không thuộc 2 thành phần trên đến tham dự, cổ vũ và chém phụ.

P/S: các anh chị và các bạn thu xếp thời gian, công việc để tham dự chương trình nêu trên để buổi lễ tốt nghiệp của chúng ta được thành công trọn vẹn.
Sự hiện chị của các anh chị và các bạn là niềm vinh hạnh cho các bạn sẽ bị chém vào ngày Chủ nhật này.

bigboy061293

Thành Viên PIF
trời đất, từ 13 giờ tới 21 giờ, chém 9 tiếng đồng hồ thì mẻ dao hết sao ? rồi người bị chém chắc thành cám quá :)

Kisses Hacker

Art Supporter
Staff member
Mình đoán là có tăng 2, tăng 3, thậm chí tăng 4 :2cool_sexy_girl:
Hôm đó có thể mình ở nhà đắp mền tự kỷ... :-(

honghiep

Cố Vấn CLB
Staff member
kiểu này phải rút sớm thôi. không thì bị chém chết :5cool_beat_plaster:

Manhdd

Cố Vấn CLB
Staff member
:5cool_sweat: Sao dự kiến đến tận 21h lận. Có "di chuyển địa điểm" để ăn mừng không ta :(

Mấy em đừng lo, chỉ cần cố gắng làm thôi. Làm đến đâu báo cáo đến đó. "Chém các em" để thử "trình độ chém" của các em đến đâu thôi :D

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
Nói chung là dịp để mọi người mài kiếm thôi mà, đừng lo ke ke :D

honghiep

Cố Vấn CLB
Staff member
anh chị ơi chủ nhật em có việc bận anh chị cho em về sớm được không?:doc

mong các PIFer hôm đó đi, anh em lâu ngày ko gặp mặt, mà cũng có nhiều chuyện vui - đặc biệt là nhìn các bé C6 trưởng thành từ con gà con thành con gà ác =))

hloc2006

Thành Viên PIF
Chủ nhật này em phải thi Đường lối, tiết 7 nên sợ sẽ vô trễ. Mà code em vẫn chưa thể đọc được tín hiệu từ cảm biến về, không biết anh chị có cho em báo cáo không vậy? (vì thời gian hơi gấp và em còn phải học hè nên mong anh chị thông cảm ^_^)

Kisses Hacker

Art Supporter
Staff member
Em đã thay đổi toàn bộ project vào phút cuối :D Dự đoán là không kịp. Có nhiêu lên báo cáo nhiêu hy vọng các anh chị đừng chê :2cool_burn_joss_stick:

Đạt chỉ tiêu như thế nào thì mới coi là "tốt nghiệp" vậy ạ?

mafiaWolf

Chủ tịch Hội phụ nữ PIF
Em up lên mà hok thấy ai trả lời :(..em làm keypad 3x3 nối lên vcc muốn bấm 1 phím thì UART hiện lên chữ UP DOWN LEFT RIGHT chẳng hạn hay là 0 1 2 3 thôi :-s... mà code hoài không biết sao