Danh sách trúng tuyển lớp C5

Manhdd

Cố Vấn CLB
Staff member
Sau những ngày khẩn trương sàng lọc, các anh chị BCN đã chọn ra 72 bạn trong 243 bạn đăng kí ban đầu xứng đáng được tham gia học lớp C5.
Nay mình xin đại diện CLB công bố "Danh sách trúng tuyển lớp C5" ~^o^~. (link xem trực tiếp trên web)

Lớp C5 sẽ sớm được khai giảng trong tuần này (dự kiến vào chiều chủ nhật). Các bạn nhớ chú ý theo dõi thông tin mới nhất về thời gian, địa điểm và những gì cần chuẩn bị cho buổi học đầu tiên :D

Vắng 1 bữa chia tay luôn bạn:D
Đùa thôi, bài giảng có repost lại 4rum mà.
@anh Hiếu:lớp C5 có mấy đứa 09BK bạn em, cũng được lắm anh:Đmà anh có mail anh Tùng ko send em, em gửi mess 4rum bữa giờ ko trả lời:(

tungbk

Cố Vấn CLB
Staff member
Xin lỗi admin nhé spam tí (do đăng nhập vô hộp thư để reply mà hệ thống báo là không có quyền truy cập :).)
Mail : anhtunghcmut08@gmail.com .Có gì bạn gửi mail này mà báo cho cái tên nhé dùng nik chả biết là bạn nào.

phần thi vấn đáp với mấy câu tự luận sao chấm bạn:)
@anh Tùng:em mail cho anh liền.

bimbopro

Trứng gà
Hoá ra dựa cả vào mấy câu vấn đáp nữa à, phần đó mình trả lời cực kỳ đơn giản, không đao to búa lớn gì, có gì nói nấy, hầu hết toàn không mà cũng pass hay nhỉ

tuanlinh2604

Trứng gà
Cho hỏi bao jo khai giảng lớp C5 tiếp theo đây...mình cũng muốn học,nhưng biết thông tin hơi trễ...!

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
Cho hỏi bao jo khai giảng lớp C5 tiếp theo đây...mình cũng muốn học,nhưng biết thông tin hơi trễ...!
Phải qua học kì II mới có thông báo cho lớp mới (C6), các bạn muốn tham gia chú ý theo dõi thông báo nhé.

Huy_Nguyen

Cố Vấn CLB
tình hình là sắp tới sẽ đăng ký... online
Các bạn có thể đk và chỉnh sửa tkb của mình, hãy đón xem!