[C11] Đăng kí mua LCD 1202

messier

Ban Chủ Nhiệm
Lớp C11 sắp tới sẽ được học trên LCD Nokia 1202. Rút kinh nghiệm từ khóa học trước các bạn tự làm LCD quá là failed nên khóa C11 các bạn sẽ được làm sẵn module LCD, chỉ cần mua về và code :6cool_boss:
Vậy bạn nào có nguyện vọng muốn mua thì đăng kí trước tại link này để mình nắm số lượng: LINK.
Các bạn nhanh chóng đăng kí nhé. :1cool_byebye:

Chuckles

Thành Viên PIF
Ủa tụi em chưa chính thức vào được PIF mà đã được gọi là 'gà' rồi sao?

kaka

Trứng gà
cái lcd 1202 là cái 70k mà hôm bữa đầu tiên học co nói phải k a messier? mua o hshop?:1cool_byebye:

messier

Ban Chủ Nhiệm
To all: Giá LCD dự kiến sẽ là 65k. Đặc biệt, những bạn đang tham gia khóa học C11 sẽ được giảm giá còn 55k. :1cool_byebye:

MrChips

Thành Viên PIF
Anh Vũ lúc nào có tấm lòng vị tha.... :D thương dân
Sao anh bán 50k cho chẵn z anh ?:brick:

thuyvy3110

Trứng gà
dạ, em đang hóng lắm, vậy khi nào lớp học tiếp thì tụi em nhận thông báo mới từ anh/chị ạ? :)

messier

Ban Chủ Nhiệm
MrChips: Nếu thấy lẻ thì mình làm theo nguyên tắc làm tròn lên nhé :v
thuyvy3110: Hiện chưa có thông báo học C11 khi nào học lại.
To all: Khoảng cuối tuần này sẽ có LCD. Các bạn nhận ở phòng lab 113b1 hoặc tại buổi học C11 kế tiếp.

designer

Trứng gà
Hi, cho mình hỏi, mình muốn mua cái LCD không thôi, không cần board mạch vì mình làm board mạch có sẵn VĐK luôn, mình có thể mua ở đâu và giá bao nhiêu a5h?!

Thanks all!

designer

Trứng gà
Thank bạn, trong lồng chợ có chỗ nào bán linh kiện điện thoại đâu bạn, còn ra mấy chỗ sửa ... điện thoại thì ... tha hồ mà bị chém!
Bạn có biết địa chỉ cụ thể nào không, chỉ giúp mình với, hay inbox cũng được a5h!

Thanks all!

PS: nút Like sao bấm không được nhỉ?!

cooliovato

Cố Vấn CLB
Staff member
designer nếu bạn vẫn chưa mua được LCD thì ra thử dọc đường Hùng Vương, khoảng số 63-66 gì đó có tiệm điện thoại có bán, giá khoảng 20-35k.