GIỚI THIỆU SẢN PHẨM"GAME MINI"-ĐỀ TÀI TỐT NGHIỆP C9

Kisses Hacker

Art Supporter
Staff member
Quá bá :6cool_boss: Đầu tư rất nhiều công sức và thời gian.
Nhưng điểm chính mình like cho bạn là tinh thần chia sẻ (khoe hàng) lên diễn đàn :) Tặng luôn 3 like :1cool_byebye:
Các bạn vừa tốt nghiệp xong (hoặc chuẩn bị tốt nghiệp) cứ show thả cửa lên diễn đàn nhé :D Viết thật nghiêm túc và đầy đủ phần ưu lẫn phần khuyết (cái này viết thiếu chút cũng được :2cool_sexy_girl:) về sản phẩm con cưng của mình. Đây cũng là một cách tập viết báo cáo cho những chủ đề nghiên cứu bự tiếp theo (về lâu về dài các bạn sẽ phải viết rất nhiều).
P.s: mình nói lý thuyết thôi chứ mình cũng chưa viết gì nhiều cho diễn đàn cả :((
P.s (cái nữa): C9 đã tốt nghiệp chưa ấy nhể :2cool_after_boom:

mafiaWolf

Chủ tịch Hội phụ nữ PIF
Quá bá :6cool_boss: Đầu tư rất nhiều công sức và thời gian.
Nhưng điểm chính mình like cho bạn là tinh thần chia sẻ (khoe hàng) lên diễn đàn :) Tặng luôn 3 like :1cool_byebye:
Các bạn vừa tốt nghiệp xong (hoặc chuẩn bị tốt nghiệp) cứ show thả cửa lên diễn đàn nhé :D Viết thật nghiêm túc và đầy đủ phần ưu lẫn phần khuyết (cái này viết thiếu chút cũng được :2cool_sexy_girl:) về sản phẩm con cưng của mình. Đây cũng là một cách tập viết báo cáo cho những chủ đề nghiên cứu bự tiếp theo (về lâu về dài các bạn sẽ phải viết rất nhiều).
P.s: mình nói lý thuyết thôi chứ mình cũng chưa viết gì nhiều cho diễn đàn cả :((
P.s (cái nữa): C9 đã tốt nghiệp chưa ấy nhể :2cool_after_boom:
Câu cuối là đáng phạt ràu :gach

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
em cho thêm mô tả chức năng (càng rõ càng tốt), 1 vài hình ảnh giới thiệu... để sau này có anh chị em nào trên forum cần thì có thể dễ dàng tìm ra nhé.
Cũng nên chia làm 3 phần (hardware: các mạch nào...; firmware: code cho con msp430 sao...; software: GUI thế nào...)

Cảm ơn em nhé.