[C8, C9] V/v Đăng ký nguyện vọng học tiếp lớp MSP430

Manhdd

Cố Vấn CLB
Staff member
Như vậy là các bạn đã trải qua 2 tuần thi cuối kỳ, cũng đến lúc để suy nghĩ về kế hoạch hè rồi :)
Theo biểu đồ năm học của nhà trường thì HK hè bắt đầu từ đầu tháng 7. Nếu không có gì trở ngại thì lớp hè của CLB cũng bắt đầu học từ tuần đầu tiên của tháng 7. Số buổi học có thể là 2 buổi/tuần, tạo điều kiện để các bạn tập trung hoàn thành khóa học trong hè.

Như vậy, để việc sắp xếp kế hoạch được thuận lợi, trên tinh thần thông báo sơ thảo 12-05, yêu cầu tất cả các bạn C8 và C9 hiện tại hoàn thành form đăng ký nguyện vọng tại link này nhé:
<< Link đăng ký nguyện vọng >>

CLB sẽ dựa vào những gì khảo sát tại đây để sắp xếp và tổ chức lớp cho các bạn. Từ giờ, lớp học trong hè được gọi là lớp C8, lớp trong học kỳ 1 sẽ được gọi là C9.

Chúc các bạn hoàn thành tuần thi cuối cùng thật tốt, về quê vui vẻ, và nhớ đừng quên làm bài tập đã giao nhé :1cool_byebye:

tranthienchi

Trứng gà
Em k2011, hồi trước có học lớp C7 nhưng không theo được nay có thể đăng ký học tiếp lớp hè này không anh? Cám ơn :d

ConGaCon

Trứng gà
e đi mùa hè xanh ở Trà Vinh, vậy e phải chờ đến học kì 1 của năm 2 hả a ? :doc:doc

41201651

Trứng gà
Mấy anh chị ơi! giờ em muốn vào câu lạc bộ phải làm sao ạ? em mới là k12 ak.

Manhdd

Cố Vấn CLB
Staff member
Mấy anh chị ơi! giờ em muốn vào câu lạc bộ phải làm sao ạ? em mới là k12 ak.
Phải cuối HK sau CLB mới tuyển sinh khóa học mới cho K12, hoàn tất khóa học các bạn sẽ được công nhận là TV CLB. Tuy nhiên, nếu có thể, bạn có thể tham khảo các hướng dẫn trong box C9 của forum để tự học, tự làm đề tài và chứng tỏ bạn có thể tham gia học cùng các bạn C9 hiện tại :)