[C20] Kết quả thi đầu vào

tranhieungan

Thành Viên PIF
KẾT QUẢ THI ĐẦU VÀO
Lời đầu: Câu lạc bộ xin được lời cảm ơn tới tất cả các bạn đã tham gia buổi thi do câu lạc bộ tổ chức.
Mọi sự cố gắng của các bạn đều xứng đáng được ghi nhận và tán dương. Đây là buổi thi để đánh giá cất lượng đầu vào, thế nên "Những bạn có kết quả không được tốt hay thích thì cứ vác sách đi học nhé, vì kiến tụi mình muốn các bạn sẽ là những hạt nhân truyền kiến thức học được cho nhiều người khác theo đúng tinh thần Pay It Forward". Kết quả báo cáo đề tài cuối khóa mới đóng vai trò quan trọng nhé. Hãy luôn cố gắng bạn sẽ bất ngờ về khả năng của bản thân mình đấy.......:brick::brick::brick:

KẾT QUẢ CHẤM ĐIỂM:

* Điểm số được dựa trên nhiều tiêu chí, mà trên hết là sự cố gắng. Mình nghĩ tất cả các bạn đều xứng đáng được điểm tuyệt đối, đáng tiếc :4cool_beauty:"Hận đu đủ nhiều hột, Khỉ đột nhiều lông" mình không được chấm. Nên các bài thi vẫn có sự chênh lệch về điểm đảm bảo tính công bằng:

* Hardware:
+ Board đầy đủ các bộ phận, chạy được, là ăn điểm.
+ Nếu không chạy được thì sẽ được soi từng mối hàn"Mối nào đẹp như Ngọc Trinh cộng điểm..:5cool_still_dreaming::5cool_still_dreaming::5cool_still_dreaming:"​
* Kiến thức cơ bản:
+Ưu tiên câu trả lời ngắn gọn ĐÚNG về các chức năng chickenboard các kiến thức cơ bản ăn điểm tuyệt đối. Các câu dài hơn sẽ được lọc ý đúng để cho điểm.
+ Những câu trẳ lời có trí tưởng tượng bay cao bay xa và bay sai, vi phạm đạo đức :misdoubt: sẽ không được điểm.​
* Code:
+ Ưu tiên code chạy được đúng theo yêu cầu.
+ Hiểu code - Ý tưởng.
+ CodingStyle rõ ràng dễ hiểu.​
Đây là kết quả thi "Đáng tiếc không có bạn nào được full điểm:doc:doc".
https://drive.google.com/file/d/1t2qfzkeXtnorNt8rpTIuoYZV_z12JzoE/view?usp=sharing

"VÌ SỰ NGHIỆP 10 NĂM TRỒNG CÂY, VÌ SỰ NGHIỆP TRĂM NĂM TRỒNG NGƯỜI "
THẦN DÂN C20 CỐ LÊN....!!!!

Last edited: