[Thông báo C6] KẾT QUẢ TUYỂN SINH LỚP C6 - DANH SÁCH CHÍNH THỨC

------------------------------------------------------------------------------------

KHOA ĐIỆN – ĐIỆN TỬ
CLB NGHIÊN CỨU KHOA HỌC PIF

Tp. Hồ Chí Minh, ngày 04 tháng 03 năm 2012.

THÔNG BÁO
KẾT QUẢ TUYỂN SINH CHÍNH THỨC LỚP C6

I. Nội dung
Sau những tháng ngày dài làm mạch căng thẳng (đối với các bạn thí sinh) và chờ đợi căng thẳng (đối với ban giám khảo), thì tối hôm nay (4/3/2012) , danh sách học viên chính thức của lớp C6 đã xuất hiện.
Trước tiên, câu lạc bộ PIF xin gửi lời chúc mừng đến tất cả các bạn đã trúng tuyển vào lớp C6. Các bạn là những người đã rất nỗ lực và xuất sắc vượt qua gần 80 bạn thi sinh khác để hoàn thành được mạch MCU của mình và đem lên cho các anh chị chấm và test mạch. Đây là một nỗ lực rất đáng hoan nghênh và là một yếu tố cần thiêt cho các bạn trong việc theo học lớp C6 sắp tới.

II. Danh sách trúng tuyển vào lớp C6 đính kèm
Đây là danh sách trúng tuyển chính thức vào lớp C6 - Câu lạc bộ PayItFoward - PIF
https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0AriOz0wRYqF-dHFCTW9fTGhHZUJDLWZlVHh0cmgwNWc#gid=0

III. Lưu ý
Các bạn trong danh sách là những bạn chính thức được chọn vào lớp C6 dựa vào sự nỗ lực của mình. Riêng 4 bạn cuối (có STT và Họ tên là chữ màu xanh) các bạn hãy check mail của mình (mail đã đăng ký dự tuyển vào lớp C6) để biết việc cần làm của các bạn trước ngày khai giảng lớp C6. Các bạn còn lại thì không cần.

Một lần nữa, câu lạc bộ PayItForward xin chúc mừng các bạn đã trúng tuyển vào lớp C6 này. Hẹn gặp lặp các bạn trong ngày khai giảng (dự kiến là 10/3) với mạch MCU hoàn chỉnh của mình.

THAY MẶT BCN CÂU LẠC BỘ
THÔNG BÁO

Kisses Hacker

Art Supporter
Staff member
10/3 là T7 @.@ Theo thông tin hành lang em nghe được thì lịch học chủ yếu cũng là chiều T7, nếu đúng thế thì tiêu rồi T.T Chiều T7 em full 6 tiết luôn @.@

zealotnt

Cố Vấn CLB
E xin vote 1 phiếu việc chuyển h học, chiều thứ 7 e cũng học đến 3 tiết thí nghiệm r =.=

lupin92

Trứng gà
chiều t7 em cũng 3 tiết thí nghiệm rồi, e xin vote 1 phiếu chuyển giờ học lun...

Manhdd

Cố Vấn CLB
Staff member
CLB đã thông báo giờ học C6 ngay từ đầu rồi mà mấy bạn : xem lại Thông báo tuyển sinh nhé!

Hiện CLB chỉ xin được 3 giờ học: sáng thứ 7 của C5; chiều thứ 7 của C6; sáng CN của C3, C4 và các hoạt động không thường xuyên. Do vậy, việc đổi giờ học chỉ vì một vài cá nhân là không thể được.

Nếu mấy bạn không thể thu xếp giờ học được, các bạn có thể tham khảo các TUT và tự học, kết hợp sự giúp đỡ của bạn bè và forum. Mong được giúp đỡ các bạn hết mình!

mafiaWolf

Chủ tịch Hội phụ nữ PIF
:D...đậu kìa hjhj.....hjz... mà sao em check mail không có thấy ta >"<....không nhớ rõ đăng kí mail nào nữa @@

tuanlinh2604

Trứng gà
CLB đã thông báo giờ học C6 ngay từ đầu rồi mà mấy bạn : xem lại Thông báo tuyển sinh nhé!

Hiện CLB chỉ xin được 3 giờ học: sáng thứ 7 của C5; chiều thứ 7 của C6; sáng CN của C3, C4 và các hoạt động không thường xuyên. Do vậy, việc đổi giờ học chỉ vì một vài cá nhân là không thể được.

Nếu mấy bạn không thể thu xếp giờ học được, các bạn có thể tham khảo các TUT và tự học, kết hợp sự giúp đỡ của bạn bè và forum. Mong được giúp đỡ các bạn hết mình!
Theo như thông báo thời khoá biểu dự thính và các buổi học chính trong năm thì nhà trường có đề cập tới là tránh xếp giờ học vào sáng thứ 7 để sinh hoạt lớp,hoạy động này nọ.
.Nếu vậy mong ban tổ chức nên xếp giờ học lớp mình vào sáng thứ 7 vì K2010 cũng học thí nghiệm vào chiều thứ 7 cũng khá nhiều,và cũng chưa tính giờ học dự thính sau này sẽ đụng vào giờ buổi chiều nữa.Nên em nghĩ cũng khá đông 1 số bạn,không thể coi là cá nhân được.

Manhdd

Cố Vấn CLB
Staff member
Lớp C5 đã học ổn định vào buổi sáng thứ bảy từ lâu rồi. Việc đổi giờ 2 lớp sẽ gây trở ngại cho phần đông các bạn đó. Vả lại, giờ học C6 đã quyết định từ khi thông báo tuyển sinh rồi mà (chỗ này không lưu ý cho các bạn, BCN xin rút kn)...

Tại sao các bạn lại để giờ TN vào thứ bảy nhỉ? Cuối tuần là để nghỉ ngơi, về quê và hoạt động ngoại khoá cơ mà!

lupin92

Trứng gà
hôm đầu cứ đi học đi, tình hình sao rồi tính tiếp, chứ h đổi lung tung lại loạn hết cả lên... Bọn e cũng muốn học t7 đâu, chẳng qua đổi hông được ấy chứ... học thí nghiệm xong bay qua học lun....

Kisses Hacker

Art Supporter
Staff member
Em xin phép được có ý kiến. Tại sao không học được chiều CN nhỉ?

Manhdd

Cố Vấn CLB
Staff member
Em xin phép được có ý kiến. Tại sao không học được chiều CN nhỉ?
Chiều chủ nhật trường không cấp phòng, cũng phải để cho mấy cô lao công, phòng thiết bị nghỉ chứ bạn!

mafiaWolf

Chủ tịch Hội phụ nữ PIF
:(( hình như cái nhựa thông lỏng bôi trước khi ủi có vấn đề....nó làm cái mạch của em lợn cợn hay sao á :(( huhu...làm cái thứ 2 mới nghi =.=~ chẳng lẽ làm lại ta...lắc mệt quá đi huhu..lâu nữa >"<

honghiep

Cố Vấn CLB
Staff member
Anh chị cho e hỏi thứ 7 học ở phòng nào vậy ah?