[C15] Kết nạp thành viên tốt nghiệp C15

Fujiko

Thành Viên PIF
Hi các em,
:1cool_byebye:
Sau nhiều tháng học tập vất vả và lầy lội các em đã dũng cảm mang sản phẩm của mình đi báo cáo đề tài cuối khoá và nhận được nhiều lời khuyên (những lời "chém gió" vàng ngọc từ anh NghiaJenius và anh Sang Trần) để hoàn thiện hơn sản phẩm của mình.
Kết quả, chúng ta có 8 bạn thành công trong đợt bảo vệ ngày 2/4/2017 vừa qua

Các em đã chứng tỏ sự ham học hỏi, kiên trì và nhẫn nại để chinh phục những đỉnh cao mới.

CLB hân hoan giang rộng vòng tay chào đón các em trong sự vui mừng kết nạp thành viên mới.

Từ nay trở đi, các em đã chính thức trở thành Thành viên chính thức của PIF (TVCT), mong các em luôn luôn xứng đáng là một PIFer, nêu cao tinh thần Pay-It-Forward, giúp đỡ, sẻ chia, dìu dắt các thế hệ sau.

Chúc các em từ ngày lỡ bước sa chân vào PIF, sẽ ngày càng tiến bộ hơn, hoàn thiện hơn, sáng tạo được nhiều đề tài xuất sắc, trở thành nòng cốt Nghiên cứu khoa học trong lực lượng Sinh viên.

Và khi đã trở thành PIFers, các anh chị mong rằng các em sẽ không ngừng nỗ lực học tập để trở nên giỏi hơn bản thân mình của ngày hôm nay, và luôn ý thức được vai trò, trách nhiệm của mình đối với việc phát triển cộng đồng Pay - It - Forward.

Nếu đồng ý với những điều trên, các em đọc tiếp phần sau:

Thông báo dành cho thành viên mới:

Các em cần cung cấp đủ thông tin cá nhân, sở thích, giới tính thật,... để CLB đề ra các biện pháp đối phó với các em trong thời gian tới, đề nghị các em bổ sung thông tin thành viên theo form sau:

https://goo.gl/forms/5FCfLunqoZ8ymdq63

Sau đó, account forum của các em sẽ được add vào Hội Kín TVCT, khi đó các em mới xem được các bài viết trong link sau:
http://www.payitforward.edu.vn/forum/forums/81/

Và nick facebook của các em sẽ được add vào supper-top-secret-group nhằm nhận được các thông báo từ CLB nhanh chóng hơn.
Chúc các em luôn thành công trong mọi công việc ":*"

Fujiko

Thành Viên PIF
Còn 2 bé Đinh Quang Vũ và Phan Vạn Kim chưa điền form. Em nào biết thì nhắc 2 bạn đó điền form nhanh nhá, để lớp mình còn kịp học lớp training sau C15 lần này.

Vu_dinh

Thành Viên PIF
Còn 2 bé Đinh Quang Vũ và Phan Vạn Kim chưa điền form. Em nào biết thì nhắc 2 bạn đó điền form nhanh nhá, để lớp mình còn kịp học lớp training sau C15 lần này.
em điền r anh :botay::botay::botay: