[C14] Đăng ký thông tin thành viên để kết nạp

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
Chào các em,

Các em tốt nghiệp đã lâu :-s

Hiện giờ đã có 12/13 bạn đăng ký, còn mỗi 1 bạn để chúng ta hoàn thành thủ tục mà chưa thấy bạn đó xuất hiện :gach

Các bạn đã đăng ký:
Lê Minh Đức
Trương Quang Sang
Vũ Huy Hợp
Đặng Thanh Tùng
Lý Cao Dương
Đỗ Ngọc Sáng
Phạm Minh Tuấn
Nguyễn Đức Huy
Nguyễn Trần Hoàn Ân
Trần Minh Mẩn
Nguyễn Chính Thụy
Nguyễn Quốc Chí

Ai biết bạn cuối cùng, tên Phúc, ở đâu vui lòng báo cho gia đình được biết:5cool_sweat:

Link đăng ký:
https://docs.google.com/forms/d/e/1FAIpQLSdl4831DoF-O5vs4kznSanng_hZi3tMSg004Vi9Ory6woPBZA/viewform

tuanti1997qn

Thành Viên PIF
nó bảo nó không đi đâu anh ơi. (chắc nó không muốn làm tông đồ thứ 13:5cool_beat_plaster:). à nó còn xin lỗi vì làm lầy 12 anh em nữa.

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
nó bảo nó không đi đâu anh ơi. (chắc nó không muốn làm tông đồ thứ 13:5cool_beat_plaster:). à nó còn xin lỗi vì làm lầy 12 anh em nữa.
Đi đâu?
Đây là link đăng ký thông tin thành viên để tham gia vào CLB, sau khi bảo vệ tốt nghiệp xong mà.

tuanti1997qn

Thành Viên PIF
Đi đâu?
Đây là link đăng ký thông tin thành viên để tham gia vào CLB, sau khi bảo vệ tốt nghiệp xong mà.
hồi trước sau khi em thả thính đủ kiểu thì nó thi với em nhưng mà đến giờ nó bảo ":botay:mấy hoạt động bên trường và trong mấy nhóm lập trình của tao nhiều lắm nên không có đủ quỹ thời gian" nên nó ko định tham gia nữa :5cool_sweat::met:. thế là nó nhả thính kịp thời.