[C13] Kết nạp thành viên mới + Thông báo liên quan

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
Gửi lời chào thân ái đến toàn thể 23 em trai, em gái, em gay và loại khác vừa báo cáo thành công trong buổi Bảo vệ tốt nghiệp khóa C13, ngày 08/11/2015.

Kể từ sau bảo vệ đã lâu, CLB bận với những chiến lược quan trọng nên chưa tổ chức gặp gỡ các em được như dự kiến.

Với đề tài "tốt nghiệp" FanLED thú vị nhưng hóc búa, các em đã chứng tỏ được mình đã khá hơn hẳn so với hồi mới nhập học lớp C13 :brick: Và sự tiến bộ ngày hôm nay các em có được, là kết quả của cả một quá trình nỗ lực, cố gắng, không bỏ cuộc và kiên trì đến giây phút cuối của các em. Chúc mừng các em đã thành công trong thử thách coi như là bự nhất đó giờ :2cool_after_boom:

CLB hân hoan giang rộng vòng tay chào đón các em trong sự vui mừng kết nạp thành viên mới.

Từ nay trở đi, các em đã chính thức trở thành Thành viên chính thức của PIF (TVCT), mong các em luôn luôn xứng đáng là một PIFer, nêu cao tinh thần Pay-It-Forward, giúp đỡ, sẻ chia, dìu dắt các thế hệ sau.

Chúc các em từ ngày lỡ bước sa chân vào PIF, sẽ ngày càng tiến bộ hơn, hoàn thiện hơn, sáng tạo được nhiều đề tài xuất sắc, trở thành nòng cốt Nghiên cứu khoa học trong lực lượng Sinh viên.

Và khi đã trở thành PIFers, các anh chị mong rằng các em sẽ không ngừng nỗ lực học tập để trở nên giỏi hơn bản thân mình của ngày hôm nay, và luôn ý thức được vai trò, trách nhiệm của mình đối với việc phát triển cộng đồng Pay - It - Forward.

Nếu đồng ý với những điều trên, các em đọc tiếp phần sau:

Thông báo dành cho thành viên mới:

Các em cần cung cấp đủ thông tin cá nhân, sở thích, giới tính,... để CLB đề ra các biện pháp đối phó với các em trong thời gian tới, đề nghị các em bổ sung thông tin thành viên theo form sau:

https://docs.google.com/forms/d/1zgMOOzXhjZ3hJJ7zRUr73qTu29eHrkE-1-RwTuhAKwY/viewform

Sau đó, account forum của các em sẽ được add vào Hội Kín TVCT, khi đó các em mới xem được các bài viết trong link sau:
http://www.payitforward.edu.vn/forum/forums/81/

nick facebook của các em sẽ được add vào supper-top-secret-group nhằm nhận được các thông báo từ CLB nhanh chóng hơn.