[C8,9] Nhắc nhở: Chuẩn bị bảo vệ "Tốt nghiệp"

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
Các pé C8 + C9 đã hoàn thành khoá học trong hè, đã có thời gian 3 tuần để làm đề tài "tốt nghiệp" theo thông báo tại:
http://www.payitforward.edu.vn/forum/threads/1425/
Các pé sẽ bảo vệ tốt nghiệp trước "hội đồng thẩm định năng lực chuyên môn :5cool_sweat:" vào sáng thứ 7 ngày 31/08/2013.

Pé nào đang thi RYA mà không có đủ thời gian để làm đề tài này, tới ngày hôm đó chỉ cần lên trình diện và trình bày hoàn cảnh, "hội đồng" sẽ xem xét.

Các pé C8, C9 khác bận nghỉ hè hay đi chơi hay mùa hè xanh... ngày này cũng nên tham dự để học hỏi kinh nghiệm từ bạn bè của mình.
Chúc các pé năm học mới phấn khởi và không tạch môn nào :D

dinhbk

Thành Viên PIF
em lấy xe của RYA làm xe điều khiển cho đề tài mình, chỉ lập trình các phần điều khiển có sử dụng các module vì không đủ thời gian làm xe, Bữa hỏi chị rồi, chị cũng đồng ý và thông cảm giúp em

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
em lấy xe của RYA làm xe điều khiển cho đề tài mình, chỉ lập trình các phần điều khiển có sử dụng các module vì không đủ thời gian làm xe, Bữa hỏi chị rồi, chị cũng đồng ý và thông cảm giúp em
ok bấy bì :6cool_boss:

locle1993

Thành Viên PIF
Trời ơi, mấy giờ vậy chị? Tại sáng t7 này thầy bắt đi học bù tiết 4,5,6...

Manhdd

Cố Vấn CLB
Staff member
Ngày mai, 31-08-2013, các em báo cáo đề tài cuối khóa tại phòng 111B1, từ 8h30 nhé! :D

Lê Thành Nhân

Thành Viên PIF
Em làm về điện tim ECG , nhưng mà làm không kịp rồi, nên chắc em xin báo cáo lại đề tài vào dịp khác được không vậy anh chị ?
Hiện tại em chỉ vừa mới thiết kế phần cứng , nhưng vẫn chưa xong pcb vì em đặt hàng và linh kiện mẫu của TI , nhưng họ vẫn chưa gởi về kịp .
Về lập trình phần GUI dùng C# thì em không sử dụng mà thay vào đó là em dùng phần mềm LabView - để xử lý và lọc tín hiệu điện tim , chứ C# thì em chịu không biết cách sử dụng . Em cũng chưa biết cách nhúng code C# vào LabView nữa .
Manhdd , chị 2death

Manhdd

Cố Vấn CLB
Staff member
Em làm về điện tim ECG , nhưng mà làm không kịp rồi, nên chắc em xin báo cáo lại đề tài vào dịp khác được không vậy anh chị ?
Hiện tại em chỉ vừa mới thiết kế phần cứng , nhưng vẫn chưa xong pcb vì em đặt hàng và linh kiện mẫu của TI , nhưng họ vẫn chưa gởi về kịp .
Về lập trình phần GUI dùng C# thì em không sử dụng mà thay vào đó là em dùng phần mềm LabView - để xử lý và lọc tín hiệu điện tim , chứ C# thì em chịu không biết cách sử dụng . Em cũng chưa biết cách nhúng code C# vào LabView nữa .
Manhdd , chị 2death
Mai em lên có nhiêu báo cáo nhiêu. Có gì tuần sau báo cáo bản hoàn chỉnh.
Sớm nữa được không anh. Sáng mai em có lịch sinh hoat lớp lúc 8h30!!!
Sinh hoạt lớp cũng nhanh mà. Anh nhớ tầm 10h là rã đám hết rồi.
Mà mai bảo vệ có phải làm slide powerpoint không anh?
Nếu em có thêm thuyết minh thì tốt :D

HOANG ANH VO DAI

Thành Viên PIF
CÁC ANH CHỊ ƠI,HIỆN EM VẪN CHƯA HOÀN THÀNH XONG PHẦN CODE,VỚI LẠI SÁNG MAI THI XSTK NỮA,CÁC ANH CHỊ CHO EM XIN BÁO CÁO ĐỢT SAU ĐƯỢC KO Ạ?:3cool_adore:

vodanhbk

Trứng gà
Tình hình là con cảm biến của em vẫn nằm ở phòng kỹ thuật Thiên Minh sau 1 thời gian dài hì hục với nó. các anh chị cho em báo các đợt sau nha. nếu cuối tuần này có đợt em sẽ cố gắng làm cho xong.

Manhdd

Cố Vấn CLB
Staff member
Tình hình là con cảm biến của em vẫn nằm ở phòng kỹ thuật Thiên Minh sau 1 thời gian dài hì hục với nó. các anh chị cho em báo các đợt sau nha. nếu cuối tuần này có đợt em sẽ cố gắng làm cho xong.
Cố gắng làm hoàn chỉnh. Có thể tuần sau báo cáo luôn nhé em!