Lịch hướng dẫn thiết kế Touch Pad

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
Nhằm trợ giúp các bạn trong cuộc thi Touch Design Contest, và hỗ trợ các bạn yêu thích việc tự thiết kế một bàn phím cảm ứng điện dung mang phong cách cá nhân :), BTC cuộc thi Touch Design Contest hướng dẫn kỹ thuật theo lịch như sau:

+ Sáng thứ 7, ngày 06/04/2013, bắt đầu từ 9h00
+ Địa điểm: p311B1 (CS1)

Đối tượng tham dự: các bạn dự thi Touch Design Contest và các bạn SV khác thích lĩnh vực này.

Nội dung:
+ Hướng dẫn nguyên lý hoạt động và phương pháp thiết kế, tự chế tạo capacitive touchpad.
+ Trình diễn demo ứng dụng sử dụng capacitive touchpad dùng MSP430G2553.
+ Tài liệu kỹ thuật cần dùng trong cuộc thi.
+ Giải đáp thắc mắc cuộc thi, gợi ý một số ý tưởng có thể phát triển.

Hẹn gặp lại các bạn trong ngày 06/04 và chúc mọi người sẽ có buổi trao đổi kiến thức thật bổ ích.

không có buổi chiều ah chị. thứ 7 thầy dạy bù cả buổi sáng hix
Không xếp được lịch buổi chiều rồi em, em cố gắng xuất hiện đi :)
thầy hảo đi công tác. thuyết trình hết cả buổi sáng. trốn được thầy mới lạ @@. có tài liệu nào tự đọc được không chị
sẽ có tài liệu up lại chứ, em cứ yên tâm. có điều nếu muốn nghe thì nhờ bạn nào đi quay phim/ghi âm/note lại :D

phucuong23192

Thành Viên PIF
sẽ có tài liệu up lại chứ, em cứ yên tâm. có điều nếu muốn nghe thì nhờ bạn nào đi quay phim/ghi âm/note lại :D
chỉ muốn tìm hiểu 1 chút thôi chứ chắc không tham gia cuộc thi này được vì mấy thầy giao bài vs làm mạch ngập đầu . vì lòng ham hố thứ gi cũng muốn biết nên học được gì học để có chút kiến thức mà để chém vs bạn bè)))))