[Dành cho k09 - Lớp C3] Đăng kí thông tin cho Thành viên chính thức

Sắp lên Google Thiên thỉnh bootloader, nên mình cố gắng xong sớm những việc chị Phương đã giao. Mời anh em k09 của C3 cũng như các thành viên tích cực không của C nào vui lòng vào đây điền chút thông tin để các anh chị trong BCN dễ bề quản lý.

Mình sẽ mail cho các contact có trong list hôm nọ của chị Phương, tuy vậy vẫn mong các bạn vui lòng thông báo đến mọi người để tránh các trường hợp lười check mail cũng như rút ngắn thời gian hoàn thành công việc của CLB.
Thân.

2death: Dành cho các bạn lớp C3, có tên trong danh sách Thành viên chính thức tại:

http://www.payitforward.edu.vn/wordpress/2011/06/danh-sach-thanh-vien-chinh-thức/

Upupupupupuppupuup.
tình hình hiện nay là mới có 16 form =.=. chị P check lại đống contact trong mail hôm bữa xem có đủ hết list C3 chưa?

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
À, quên, cái mục này em post trong TCVT thì có mấy đứa chưa được set vào, vì chưa biết nick forum nó. Để chị chuyển ra ngoài.

PS: các bạn C3 mà ko đăng kí thông tin trong form trên sẽ được xem như là không sinh hoạt nữa và xoá tên nhé :)

cowboyhere

Cố Vấn CLB
Staff member
ối ối, em k10 cũng có nộp đơn đăng kí bữa sinh nhật clb, tại bài viết là k09 nên em ko để ý, giờ vô googledocs thấy có c3 c4 k09 ko à, tính em nữa nha

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
ối ối, em k10 cũng có nộp đơn đăng kí bữa sinh nhật clb, tại bài viết là k09 nên em ko để ý, giờ vô googledocs thấy có c3 c4 k09 ko à, tính em nữa nha
Ok em. Em cứ điền vào form đi, "xử lý" em sau :D